| Tên sản phẩm | Dây nịt đầu nối M8 IP67 Hai đầu Dây đúc sẵn Chống nhiễu Đầu đực/Đầu cái Uốn 4P PVC 3m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 4P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Đầu nối khai thác đôi đầu tiên |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 4P |
| Tên sản phẩm | Dây nịt đầu nối M8 IP67 Hai đầu Dây đúc sẵn Chống nhiễu Đầu đực uốn / Đầu cái uốn 4P Xích kéo 3m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 4P |
| Tên sản phẩm | Dây nịt đầu nối M8 IP67 Hai đầu Dây đúc sẵn Chống nhiễu Đầu đực/Đầu cái Uốn cong 4P Chống xỉ 3m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 4P |
| Tên sản phẩm | Đầu nối IP67 M8 Cài đặt Front Front SHIELD |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60V AC/DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | Đầu nối IP67 M8 Cài đặt phía trước SHIELD MALE 3P |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector After Install Male 4P Shield |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 kết nối sau khi cài đặt nữ 3P Shield 1,0m Cáp dài |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector After Install Female 4P Shield 0.5m Cable Length |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector After Install Female 3P Shield 0.5m Cable Length |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |