| Tên sản phẩm | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield Male Bend / Female Bend 3P Dây kéo |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 3P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield Male Bend / Female Bend 3P Dây kéo |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 3P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield Male Bend / Female Bend 3P chống nh |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 3P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở cuối nam thẳng 3P dây chuyền kéo 5m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở đầu nữ thẳng 3P PUR 5m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở kết thúc nữ thẳng 3P chống nhựa 3m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60V AC/DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở cuối nam Bend 3P kéo chuỗi 5m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở cuối nam Bend 3P kéo chuỗi 10m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở cuối nam Bend 3P chống nhựa 5m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở cuối nữ Bend 3P PVC 10m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |