| Tên sản phẩm | Dây nịt đầu nối M8 IP67 Hai đầu Dây đúc sẵn Chống nhiễu Đực / Cái Thẳng 4P Chống xỉ 10m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 4P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield Male Bend / Female Bend 3P chống nh |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 3P |
| Tên sản phẩm | Dây nịt đầu nối M8 IP67 Hai đầu Dây nịt đúc sẵn Chống nhiễu Đầu đực uốn / Đầu cái uốn 3P Chống xỉ 10 |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 3P |
| Tên sản phẩm | Dây nịt đầu nối M8 IP67 Hai đầu Dây nịt đúc sẵn Chống nhiễu Đầu đực uốn / Đầu cái uốn 4P Chống xỉ 10 |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 4P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Đầu nối khai thác kép kết nối Dây buộc dây kim loại nam thẳng/uốn cong 4p chống lại 3M |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Rated Voltage | 60 V DC±25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 4P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở kết thúc nữ thẳng 4P chống nhựa 5m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở đầu nữ thẳng 4P chống nhựa 10m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở cuối nam Bend 3P chống nhựa 5m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở cuối nam Bend 3P chống nhựa 10m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 dây chuyền kết nối với dây mở cuối nam Bend 4P chống nhựa 3m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |