| Tên sản phẩm | Bộ kết nối tín hiệu lưu trữ năng lượng người đàn ông Au 20-16AWG |
|---|---|
| Áp dụng thước đo dây | 0,50 -2,0 mm2 (20~14AWG) |
| Tiêu chuẩn phê duyệt | UL1977 |
| Độ bền | 200 chu kỳ |
| hoạt động hiện tại | Tối đa 13A |
| Tên sản phẩm | Bộ kết nối lai lưu trữ năng lượng 40A 14Pin nữ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn phê duyệt | UL 4128 |
| Trình độ sản phẩm | IEC 61984 / EN 61984 |
| hoạt động hiện tại | 25 ~ 40a (nguồn); 3a (tín hiệu) |
| Vật liệu | Nylon/đồng hợp kim |
| Product Name | IP67 M8 Connector Field-Wireable Screw Terminals Male 4P |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector Field-Wireable Screw Terminals Female 3P |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Connector Field-Wireable Screw Terminals nữ 4P |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector Field-Wireable Screw Terminals Male Three Holes |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector Field-Wireable Screw Terminals Male 4P |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector Field-Wireable Screw Terminals Female 3P |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Điện áp định số | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector Field-Wireable Screw Terminals Female 4P |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector Field-Wireable Screw Terminals Male 4P Shield |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |