| Tên sản phẩm | Bộ kết nối tín hiệu lưu trữ năng lượng UL1977 Lắp ráp ổ cắm rôm 3Pin chống nước |
|---|---|
| Áp dụng thước đo dây | 0,50 -2,0 mm2 (20~14AWG) |
| Tiêu chuẩn phê duyệt | UL1977 |
| Độ bền | 200 chu kỳ |
| hoạt động hiện tại | Tối đa 13A |
| Tên sản phẩm | UL / TUV Lưu trữ năng lượng kết nối điện 120A thấm nước ổ cắm Crimping đen ((Key1) |
|---|---|
| Chứng nhận | IEC61984 & UL4128 & TUV |
| hoạt động hiện tại | 120A |
| Độ bền | 200 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 125 |
| Tên sản phẩm | Đầu nối năng lượng lưu trữ năng lượng UL/TUV 120A ổ cắm chống thấm màu cam (key2) |
|---|---|
| Chứng nhận | IEC61984 & UL4128 & TUV |
| hoạt động hiện tại | 120A |
| Độ bền | 200 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 125 |
| Tên sản phẩm | Đầu nối công suất lưu trữ năng lượng UL/TUV 120A Thanh đồng không thấm nước màu đen (Key0) |
|---|---|
| Chứng nhận | IEC61984 & UL4128 & TUV |
| hoạt động hiện tại | 120A |
| Độ bền | 200 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 125 |
| Tên sản phẩm | Đầu nối năng lượng lưu trữ năng lượng UL/TUV 120A ổ cắm chống thấm nước Red (Key0) |
|---|---|
| Chứng nhận | IEC61984 & UL4128 & TUV |
| hoạt động hiện tại | 120A |
| Độ bền | 200 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 125 |
| Tên sản phẩm | Đầu nối năng lượng lưu trữ năng lượng UL/TUV 250A ổ cắm không thấm nước nam |
|---|---|
| Chứng nhận | IEC61984 & UL4128 & TUV |
| hoạt động hiện tại | 250A |
| Độ bền | 200 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 125 |
| Tên sản phẩm | Bộ kết nối tín hiệu lưu trữ năng lượng UL1977 chống nước 8Pin hình tròn nữ |
|---|---|
| Áp dụng thước đo dây | 0,50 -2,0 mm2 (20~14AWG) |
| Tiêu chuẩn phê duyệt | UL1977 |
| Độ bền | 200 chu kỳ |
| hoạt động hiện tại | Tối đa 13A |
| Waterproof | IP67 |
|---|---|
| Application | Solar Energy Storage Systems |
| Hardware Material | Gold Plated Brass |
| Wire Gauge | 10mm2/ 25mm2/ 35mm2/ 50mm2/ 70mm2/ 95mm2 |
| Mechanical Life | 2000 Times |
| Cablecompatibility | 2.5mm² To 6mm² |
|---|---|
| Mechanical Life | 2000 Times |
| Application | Solar Energy Storage Systems |
| Wire Gauge | 10mm2/ 25mm2/ 35mm2/ 50mm2/ 70mm2/ 95mm2 |
| Product Weight | 108.67g/216.08g |
| Tên sản phẩm | Đầu nối công suất lưu trữ năng lượng UL/TUV 120A Thanh đồng không thấm nước màu đỏ (KEY0) |
|---|---|
| Chứng nhận | IEC61984 & UL4128 & TUV |
| hoạt động hiện tại | 120A |
| Độ bền | 200 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 125 |