| Product Name | IP67 M8 Connector Front Install Female 4P Shield 1.0m Cable Length |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| hoạt động hiện tại | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector Front Install Female 4P Shield 2.0m Cable Length |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector After Install Male 4P Shield 0.2m Cable Length |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector After Install Male 4P Shield 0.3m Cable Length |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector After Install Male 4P Shield 1.0m Cable Length |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Operation Current | MAX 4A |
| Rated Voltage | 60 V AC/DC |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield nam / nữ thẳng 3P PVC 3m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 3P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield nam / nữ thẳng 3P PVC 10m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 3P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield Đàn ông / Phụ nữ thẳng 3P Xích kéo |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 3P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield Đàn ông / nữ thẳng 3P kéo chuỗi 5m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 3P |
| Tên sản phẩm | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield Đàn ông / nữ thẳng 3P kéo chuỗi 10m |
|---|---|
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Điện áp định số | 60 V dc ± 25% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~+85℃ |
| Số vị trí | 3P |